cudem

Member
Thành viên tâm huyết
Thành viên VIP
Game Dragon City thu hút người chơi bởi đồ họa 3D vô cùng đẹp mắt,trong game bạn sẽ là người chăm sóc,huấn luyện rồng.Nếu bạn tải,dùng bản hack full tiền,full vàng, full kim cương,thức ăn ko giới hạn,bạn có thể nâng cấp mua đồ đạc mở khóa rồng bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn cách hack game dragon city mới nhất,mod full 99999 gems,vô hạn tài nguyên tua nhanh thời gian ấp trứng cùng nhiều tính năng khác

hack game Dragon City mới nhất.png

GIỚI THIỆU QUA VỀ Game Dragon City

Game Dragon City game mô phỏng thành phố của những chú Rồng với thiết kế đồ họa đẹp cực hấp dẫn. khi chơi game các bạn sẽ nhận các nhiệm vụ như nuôi dưỡng, chăm sóc ,huấn luyện rồng của mình,ngoài ra bạn có thể trải nghiệm thêm nhiều tính năng từ game

dragon city hay.jpg

Các tính năng trong Game Dragon City​

sau khi hoàn thành Long Tàng Thư có đến 1000 con rồng bạn sẽ sưu tập được nhân giống,phát triển.

mỗi tuần sẽ có thêm những loại rồng mới để sở hữu bạn cần tham gia các sự kiện

Trang bị nhiều trang phục đẹp cho rồng bạn sẽ nhận được từ những sự kiện,mua bằng vàng,kim cương

Sưu tập các con rồng hiếm,lên võ đài thi đấu giành chiến thắng bạn sẽ được Top trên bảng xếp hạng

Thu thập nguyên liệu cường hóa để rồng trở lên khỏe hơn

hack dragon city.jpg

Điều thú vị khi chơi game Dragon City​

trong dragon city bạn phải xây dựng thành phố rồng cho riêng mình,trang trí hòn đảo của mình tùy ý

mỗi loại rồng có nguyên tố khác nhau bạn cần lựa chọn nguyên tố tốt nhất cho rồng phát triển

500 chú rồng trong bộ sưu tập​

game dragon city tính đến nay có hơn 500 loại rồng,nhà phát hành liên tục ra những loại rồng mới được cập nhật hàng tuần,mỗi chú rồng có tính năng riêng khi đạt đến cấp độ tối đa những chú rồng sẽ tiến hóa trở nên mạnh mẽ,bạn có thể kết hợp nhiều loại rồng với nhau để tiến hóa ra những con hiếm khỏe hơn

Khi bạn huấn luyện rồng đến mốc có thể vào đấu trường PVP.Tại nơi đây bạn sẽ cho chú rồng của bạn chiến đấu với những chú rồng khác để nhận được nhiều giải thưởng trong 1 trận đấu bạn chỉ được dùng tối đa 3 con rồng,lựa chọn nguyên tố để chiến đấu dành chiến thắng nhé

TÍNH NĂNG CỦA BẢN HACK Dragon City mới nhất​

bản mod này có những tính năng sau

Menu, vô hạn tiền, kim cương,vô hạn tài nguyên, tua nhanh thời gian ấp trứng rồng,và nhiều tính năng VIP khác

LINK TẢI 1

LINK TẢI 2

LINK TẢI 3

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT BẢN MOD​

sau khi tải về bạn tiến hành chạy file mod lựa chọn Tiếp theo,sau đó tiến hành cài đặt sau khi cài đặt thành công bạn ra ngoài màn hình vào game sẽ có ful tiền,thức ăn cho rồng

Last edited: