anhtungls

Well-known member
Thành viên tâm huyết
giới thiệu phiên bản Hack Liên Quân Mobile mod Menu, Bất Tử, Tăng Dame, Phòng Ngự, Nhìn Xuyên Map, Quân Huy, Skin là game không còn quá xa lạ gì với ae game thủ. Cách chơi chiến thuật đồ họa game đẹp chắc chắn game liên Quân Mobile là 1 game bạn không thể nào bỏ qua được

Giới thiệu phiên bản Hack Liên Quân Mobile​

Theo yêu cầu của 1 số anh em gửi tới Forum: “hack one hit + hack map game Liên Quân Mobile Garena VN mùa 24, mod dame Liên Quân mùa 24,mình update phiên bản Hack Liên Quân mới nhất

Hack Liên Quân Menu​

1 trong tính năng quan trọng là tính năng Mod Menu, bạn có thể dễ dàng on/off các tính năng hack cần thiết cho nhu cầu của bạn.

Hack Liên Quân Bất tử

với bản mod này người chơi sẽ trở thành 1 kẻ bất bại thật sự, không ai có thể giết được bạn

Hack Giảm Thời Gian Hồi Chiêu​

Khá giống URF của Liên Minh Huyền Thoại, ở bản cập nhật này, chúng tôi giúp bạn thỏa mái xả skill với 90% giảm hồi chiêu.

Hack Map Liên Quân Mobile​

Tha hồ phản gank hoặc gank đối thủ khi bản đồ không còn sương mù, tính năng này rất cần thiết đối với người đi rừng và cần gank.

Hack Quân Huy Liên Quân Mùa 24​

Là 1 trong những đơn vị tiền tệ khó kiếm trong Liên Quân, thông thường quân huy chỉ có được thông qua event hoặc nạp.

Hack Skin Liên Quân​

Với bản Mod Skin Liên Quân 2023 này, trong khi pick tướng bạn chỉ cần chọn vào skin mà bạn muốn, sau đó khi vào trận chiến skin bạn chọn sẽ được hiển thị.
Lưu ý: Những bộ skin nhờ tính năng Mod Skin thì chỉ có mình bạn mới thấy được.

Mod Menu Liên Quân Mobile​

Với bản cập nhật mới nhất này, tính năng Mod Menu Liên Quân Mobile – Kiếm Động Cửu Thiên đã cập nhật cho anh em những tính năng hấp dẫn trong Mod Menu giúp người chơi dễ dàng bật tắt tính năng Hack

• Chống văng game
  • Tăng sát thương ( 100% )
  • Tăng giáp ( 100% với tướng đấu sĩ )
  • Tăng tỷ lệ chí mạng ( 100% với tướng xạ thủ )
  • Tăng công phép ( 100% với tướng phù thủy )
  • Làm lag đội bạn ( 100% )
  • Tăng kinh nghiệm.
  • Antiban, chống khóa nick.

Hack Skill Chuẩn Xác 100%​

Sau mùa giải 20, tính năng hack skill chuẩn xác 100% được cập nhật thêm vào. Tính năng hack skill này rất hợp với các vị tướng có tầm đánh xa như: elsu,…

Hack Né Skill 100%​

Cùng với skill chuẩn xác 100% thì tại bản cập nhật này, chúng tôi thêm cho bạn tính năng né skill 100%. Giúp bạn không còn lỗi lo về việc né tránh skill của đối phương

các bạn tải về 1 trong 4 link dưới đây nếu link nào die bình luận phía dưới mình sẽ update

Link tải tốc độ cao nhất

Link tải google Driver

Link tải Mediafire

Link tải FSHARE

Hướng dẫn cài đặt Liên Quân Mobile​

Cách cài đặt bản hack Liên Quân Mobile cho Android có cách thi hành khá dễ dàng
bạn làm như dưới đây

hack liên quân mobile mới nhất

Bước 1 : Gỡ bản Liên Quân cũ có sẵn trong máy bạn
Bước 2 : Tải bản Hack Liên Quân
Bước 3 : Cài đặt bản hack và trải nghiệm

Hack Liên Quân Mobile cho iOS, iPhone​

Trên thực tế , cách lắp đặt hack liên quân điện thoại di động cho ios cũng tương đối giống đối chiếu với android. Mọi người có khả năng làm theo những tiến trình sau :

Bước 1 :bước đầu tiên bạn gỡ bản Liên Quân cũ có trong máy bạn
Bước 2 : Download bản hack cho điện thoại iphone dưới
Bước 3 : Cài đặt bản hack và test thử

Chú ý : trang thiết bị của bạn cần được jailbreak nhé.

Tải Hack Liên Quân Mobile 2023 cho Android/ iOS Miễn Phí

Hack Liên Quân Mobile là bản hack gây chú ý đông đảo người chơi game, chúng ta sẻ có thể sát cánh và chiến đầu cùng các chiến hữu của bản thân để đánh đổ đối phương và giành lấy thắng lợi

BÀI VIẾT LIÊN QUAN​

hack liên quân mobile mới nhất trên iphone IOS no jailbreak

Last edited: