anhtungls

Well-known member
Thành viên tâm huyết
camtasia là phần mềm quay chỉnh sửa video 1 cách chuyên nghiệp được dùng phổ biến nhất hiện nay,với camtasia bạn thật dễ dàng để quay video màn hình,ghi âm,edit chỉnh sửa video bài viết hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách tải camtasia 2023 full

ĐIỂM NỔI BẬT CAMTASIA 2024​

camtasia 2024 có nhiều tính năng mới nổi bật hơn so với các phiên bản cũ giúp bạn quay video xuất video chỉnh sửa video âm thanh đơn giản

CẤU HÌNH TỐI THIỂU ĐỂ DÙNG CAMTASIA 2024​

cấu hình tối thiểu để cài đặt camtasia 2024 hệ điều hành windows 10 64 bit trở lên

CPU intel 6th,ram 8gb trở lên tối thiểu 4gb ổ cứng

tải camtasia 2022 full

HƯỚNG DẪN CÁCH TẢI CAMTASIA 2024 FULL

có 2 cách để tải camtasia 2024 cách đầu tiên bạn tải trực tiếp trên trang chủ : https://www.techsmith.com

cách thứ 2 tải bản full dùng vĩnh viễn của mình

LINK TẢI 1

LINK TẢI 2

LINK TẢI 3

LINK TẢI 4

pass giải nén : thuthuattonghop.com

đầu tiên để tải camtasia 2024 bản full bạn cần tắt phần mềm diệt viruts trên máy tính

sau khi tải về bạn tiến hành giải nén,chạy Setup lựa chọn ngôn ngữ

sau khi tải về bạn tiến hành giải nén,chạy Setup lựa chọn ngôn ngữ

chấp nhận điều khoản các bạn tích vào i accept the License terms

chọn options

chọn options

bỏ tích Star Camtasia 2022 affer intsallation sau đó Continue

bỏ tích Star Camtasia 2023 affer intsallation sau đó Continue

install

install

quá trình cài đặt sẽ mất vài phút

Finish

sau khi cài đặt camtasia 2023 full bạn copy toàn bộ file trong thư mục thuốc vào thư mục cài đặt của camtasia 2023

đường dẫn mặc định của camtasia 2023 full C:\Program Files\TechSmith\Camtasia 2022

đường dẫn mặc định của camtasia 2022 full C:\Program Files\TechSmith\Camtasia 2022

copy paste toàn bộ file thuốc vào trong thư mục cài đặt camtasia 2023

thuốc 2.png

TẮT UPDATE CAMTASIA​

sau khi cài thành công các bạn chọn New Project nếu suất hiện hộp hỏi có muốn update ko các bạn nhớ chọn NO nhé

tiếp đến chọn Edit

chon edit.png

chọn Preferences như trong ảnh tại Tab Advanced các bạn bỏ tích dòng Enable automatic upgrade check Days between check : 14 đi nhé sau đó OK là xong

bo tich.png

Kết luận​

bài viết trên mình đã hướng dẫn các bạn cách tải cài đặt phần mềm quay chỉnh sửa video camtasia 2024 nếu gặp khó khăn trong cài đặt hãy bình luận phía dưới nhé cảm ơn các bạn

video hướng dẫn xuất video 4k trong camtasia 2023​

Attachments

110.7 KB · Views: 194
Last edited by a moderator:

Demon Slayer

thành viên mới
Thành viên tâm huyết
Chời mía, tìm mòn con mắt mới đc cái trang hướng dẫn đích thực, mấy trang khác toàn chỉ tào lao vớ vẩn đòi search pass trên google mà còn ko hiệu quả vs virus đủ kiểu
Tks bạn rất nhiều nhe, mình phải đăng ký để like luon ý

anhtungls

Well-known member
Thành viên tâm huyết
Chời mía, tìm mòn con mắt mới đc cái trang hướng dẫn đích thực, mấy trang khác toàn chỉ tào lao vớ vẩn đòi search pass trên google mà còn ko hiệu quả vs virus đủ kiểu
Tks bạn rất nhiều nhe, mình phải đăng ký để like luon ý
bản này chạy khá ok đấy bạn mình dùng khá lâu rồi vẫn ok

meowmazik

thành viên mới
Thành viên tâm huyết
Sao mình cài bị lỗi fatal error nh3i?

Attachments

20.8 KB · Views: 153